วันที่ 19 มิถุนายน 2562 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดชุมพร โดย นายธงชัย หนังสือ ปศุสัตว์จังหวัดชุมพร พร้อมด้วย กลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ , กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ , กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ และสำนักงานปศุสัตว์อำเภอท่าแซะ ร่วมโครงการจังหวัดพบประชาชน จังหวัดชุมพร "หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้กับประชาชน" ประจำปี 2562 ณ ศาลาหมู่บ้าน บ้านเหมืองทอง หมู่ที่ 5 ตำบลสลุย อำเภอท่าแซะ จังหวัดชุมพร
{gallery}stories/new/2562/19-5-62Sukkapap{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์