วันที่ 16 กันยายน 2562 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดชุมพร โดย กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ ดำเนินงานโครงการสำรวจความชุกโรคบลูเซลล่าในฟาร์มโคเนื้อ ณ หน่วยส่งเสริมการเกษตรและสหกรณ์ที่ 4 (กรป.กลาง) ตำบลสลุย อำเภอท่าแซะ จังหวัดชุมพร
{gallery}stories/new/16-9-62Sukkapap{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : กลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์