วันที่ 17 ธันวาคม 2563 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดชุมพร โดย กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ ร่วมกับ สำนักงานปศุสัตว์อำเภอปะทิว ดำเนินการตรวจติดตาม และต่ออายุ ใบรับรองสถานที่จำหน่ายไข่สด และเนื้อสัตว์ ตามโครงการไข่สดปลอดภัยใส่ใจผู้บริโภค และโครงการเนื้อสัตว์ปลอดภัยใส่ใจผู้บริโภค (ปศุสัตว์ OK) ในพื้นที่อำเภอปะทิว จังหวัดชุมพร
View the embedded image gallery online at:
https://pvlo-cmp.dld.go.th/index.php/th/news-menu-2/livestock-news-menu/1793-ok-29#sigFreeId0f9c11db85
https://pvlo-cmp.dld.go.th/index.php/th/news-menu-2/livestock-news-menu/1793-ok-29#sigFreeId0f9c11db85
ที่มาของข้อมูล : กลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์