วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2561 นายวิโรจน์ เทพพิทักษ์ นายอำเภอสวี ร่วมเป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมการประเมินสภาพปัญหายาเสพติดในพื้นที่หมู่บ้าน/ชุมชน โดยมี นายวัลลภ พจนวิชัย ปศุสัตว์อำเภอสวี ร่วมเป็นวิทยากรบรรยายปัญหาเกี่ยวกับยาเสพติด นายบุญก้อง ศรีสงคราม ปลัดอำเภอหัวหน้าฝ่ายความคง นายดารากร จันทนา ปลัดอำเภอฝ่ายความมั่นคง ร่วมกับกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน จำนวน 116 หมู่บ้าน
{galelry}stories/new/2561/15-2-61Sawi{/gallery}
ที่มาของข้อมูล : สำนักงานปศุสัตว์อำเภอสวี